Saukewa: CRS-708Cbenci na gwaji shine na'ura na musamman don gwada aikin famfo mai matsa lamba na gama gari da injector, yana iya gwada famfun dogo na gama gari, injector naBOSCH, SIEMENS, DELHIkumaDENSOda injector. Yana kwaikwayi ƙa'idar allura na injin dogo na gama gari gaba ɗaya kuma babban tuƙi yana ɗaukar mafi girman canjin saurin ci gaba ta canjin mitar. Babban juzu'i mai ƙarfi, ƙaramar ƙarar amo. Yana gwada injector na gama gari da famfo ta firikwensin kwarara tare da ingantacciyar ma'auni. Yana iya ƙara EUI/EUP tsarin, don gwada CAT 320D gama gari famfo. Gudun famfo, faɗin bugun bugun allura, ma'aunin mai da matsin layin dogo duk kwamfutar masana'antu ana sarrafa su ta ainihin lokaci. Hakanan ana samun bayanan ta kwamfuta. 19〃Nunin allo na LCD yana sa bayanan ƙara bayyanawa. Akwai fiye da nau'ikan bayanai 2000 don bincike, bugawa (na zaɓi). Fasaha mai ci gaba, tsayayyen aiki, ma'auni daidai da aiki mai dacewa.
CRS-708C na iya cika taimakon nesa ta intanit kuma ya sanya kulawa cikin sauƙin aiki.
2. Siffar
- Babban tuƙi yana ɗaukar canjin saurin ta canjin mita.
- Mai sarrafa kwamfuta ta masana'antu a ainihin lokacin, tsarin aiki na ARM. Cika taimako na nesa ta intanit kuma ku sanya kulawa cikin sauƙi don aiki.
- Ana auna yawan mai ta hanyar firikwensin kwarara kuma ana nunawa akan LCD 19.
- Ƙirƙirar lambar QR na Bosch.
- Yana ɗaukar DRV don sarrafa matsi na dogo wanda za'a iya gwada shi a ainihin lokacin kuma ana sarrafa shi ta atomatik. Ya ƙunshi aikin kariya mai ƙarfi.
- Ana sarrafa zafin mai ta hanyar tilasta sanyaya tsarin.
- Ana iya daidaita nisa siginar tuƙi mai allura.
- Ayyukan kariya na gajeriyar kewayawa.
- Za a iya ƙara tsarin EUI/EUP.
- Za a iya ƙara tsarin HEUI.
- Za a iya gwada CAT 320D babban matsa lamba gama gari famfo.
- Babban matsa lamba na iya kaiwa 2400bar.
- Sabunta software cikin sauƙi.
- Ikon nesa yana yiwuwa.
3. Aiki
3.1 gwajin famfo na gama gari
1. Gwajin samfuran: BOSCH, DENSO, DELPHI, SIEMENS.
2. gwada hatimin famfo na gama gari.
3. gwada matsa lamba na ciki na fam ɗin jirgin ƙasa na kowa.
4. gwada daidaitattun bawul ɗin lantarki na fam ɗin dogo na gama gari.
5. gwada aikin famfo wadata.
6. gwada juzu'in famfon jirgin ƙasa gama gari.
7. auna matsi na dogo a ainihin lokacin.
3.2 gwajin allurar jirgin ƙasa gama gari
1. Gwajin samfuran: BOSCH, DENSO, DELPHI, SIEMENS, injector piezo.
2. gwada hatimin injector na gama gari.
3. gwada riga-kafin allura na babban matsi na gama gari na dogo.
4. gwada max. Yawan mai na babban matsi na gama gari na dogo.
5. gwada yawan man mai na babban matsi na gama gari na dogo.
6. gwada matsakaicin adadin mai na babban matsi na gama gari na dogo.
7. gwada yawan man fetur na baya-bayan nan na babban matsi na gama gari na dogo.
8. Ana iya bincika bayanai, buga da adana su cikin ma'ajin bayanai.
3.3 sauran ayyuka
1. Gwajin EUI/EUP na zaɓi ne
2. Za a iya gwada CAT babban matsa lamba na gama gari injector da famfo 320D.
3. Zai iya gwada CAT C7 / C9 / C-9 HEUI injector
4. Za a iya zaɓar BOSCH 6, 7, 8, 9 bits, DENSO 16, 22, 24, 30 bits, DELPHI C2i, C3i coding.
5. Zai iya zaɓar lokacin amsawa na allura.
6.Za a iya zaɓar aikin ma'aunin bugun jini na HE.
Lokacin aikawa: Maris 23-2022